๏ฟฝศช๏ฟฝ๏ฟฝ
ผู้อำนวยการ
นายพุทธพร ปราโมทย์ ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา ผู้บริหาร ชำนาญการ
|
รองผู้อำนวยการ
นายกนกศักดิ์ มุธิโต รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ ผู้บริหาร ชำนาญการ
| นายสมเกียรติ ภูมิชัยสุวรรณ์ รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา ครู ชำนาญการ
| นายเชษฐ์นรินทร์ จุ่นเกตุ รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ ครู ชำนาญการ
| นายโสรัจ นาคทัต รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ
| |
หัวหน้าแผนก
ดร.บุญสืบ โพธิ์ศรี หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายเอกรินทร์ สินทะเกิด หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| ว่าที่ร้อยตรีวันชัย รัชตะสมบูรณ์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเมคคาทรอนิกส์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเมคคาทรอนิกส์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายเชิญขวัญ พงษ์สาระนันทกุล หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสถาปัตยกรรม ครูประจำ แผนกวิชาสถาปัตยกรรม ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ผู้ช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์ ผู้ช่วยงาน งานปกครอง ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายชำนาญ จับบาง หัวหน้าแผนก แผนกเทคนิคพื้นฐาน พนักงานราชการ แผนกเทคนิคพื้นฐาน ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน ผู้ช่วยงาน งานปกครอง ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
| นายพรมงคล วรนาม หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครู ชำนาญการ
| นายธีรศักดิ์ คงเพ็ชร์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ครู
| นายชาตรี ศรีคงแก้ว หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างการก่อสร้าง ครูประจำ แผนกวิชาช่างการก่อสร้าง ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายสาธิต ถาวรประสิทธิ์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครูผู้ช่วย
|
หัวหน้างาน
นายธนะ จันทร์อ่อน หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายสมชาย โพธิกำพล หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ครูประจำ แผนกวิชาสถาปัตยกรรม ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายสมศักดิ์ ทับทัน หัวหน้างาน งานทะเบียน ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู ชำนาญการ
| นายจรัล อ่วมประทุม หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา พนักงานราชการ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่ ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน ผู้ช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์
| นายสิริวัฒน์ เกษตรทรัพย์สิน หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายกันตพัฒน์ อริยะพิทักษ์ หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยงาน งานปกครอง ครู
| นายเมธัญ เทียมถนอม หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครู ชำนาญการ
| นายธีรรัช จันทรขจร หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครู ชำนาญการ
| นายทองสุข พ่วงเพ็ชร หัวหน้างาน งานปกครอง ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู
| นายทรงสมศักดิ์ บุญมิ่ง หัวหน้างาน งานบุคลากร ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ช่วยงาน งานบริหารงานทั่วไป ผู้ช่วยงาน งานพัสดุ ครู
| นายสุรศักดิ์ ไทรไกรกระ หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู
| ว่าที่ รต.สถาพร รอดสะใภ้ หัวหน้างาน งานปกครอง ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครู
| นายวทัญญู ธิบูรณ์บุญ หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ผู้ช่วยงาน งานปกครอง ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู
| นายธีระยุทธ วิเศษสังข์ หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ครูผู้ช่วย แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครูผู้ช่วย
| นายพงษ์นที บุญเทศนา หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครูผู้ช่วย แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครูผู้ช่วย
|
ครูประจำ
ส.อ.ธวัช ปริญญาศาสตร์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน ครู ชำนาญการ
| ดร.ธรรมนูญ สุขไชยะ ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายทวี เติมสายทอง ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยงาน งานบริหารงานทั่วไป ครู ชำนาญการ
| นายสิรวิทย์ รื่นรมย์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู
| นายณรงค์ แอนิหล ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน ผู้ช่วยงาน งานปกครอง ครู ชำนาญการ
|
ครูผู้ช่วย
นายวัชรวิทย์ จันทร์พิทักษ์กุล ครูผู้ช่วย แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครูผู้ช่วย
| นายจรูญ พิพัฒน์ธนาพงศ์ ครูผู้ช่วย แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครูผู้ช่วย
| นายอมรเทพ โตกราน ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างยนต์ ครูผู้ช่วย
| นายภูมิชาย พุ่มวิเชียร ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูผู้ช่วย
| นายเอก สุจริตรักษ์ ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยงาน งานบุคลากร ครูผู้ช่วย
| นายดนัย ตั้งวิริยะกูล ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครูผู้ช่วย
| นายกษิดิศ สมบูรณ์ชัย ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครูผู้ช่วย
| นายไชยวัฒน์ ยิ่งคำนึง ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูผู้ช่วย
| นายจตุรพร โพธิ์ศรี ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูผู้ช่วย
| นายวนัสสานนท์ จันทวีศิริรัตน์ ครูผู้ช่วย แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครูผู้ช่วย
| นายชาญวิทย์ สายเมฆ ครูผู้ช่วย แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครูผู้ช่วย
| นายภานุพงศ์ ดิษแพ ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ครูผู้ช่วย
| นายวีระศักดิ์ แก้วพิมพ์พรม ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครูผู้ช่วย
| นายเฉลิมวุฒิ ยุทธไชย ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างเมคคาทรอนิกส์ ครูผู้ช่วย
| นายผดุงศักดิ์ บุญยืน ครูผู้ช่วย แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครูผู้ช่วย
| นายกฤตยชญ์ พงศ์ชีวนันท์ ครูผู้ช่วย แผนกวิชาการเลขานุการ ครูผู้ช่วย
| นายมณเฑียร รามัญอุดม ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครูผู้ช่วย
|
ลูกจ้างประจำ
นายธวัช เกตุแก้ว ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
|
พนักงานราชการ
นายกิติศักดิ์ ยี่สุ่นศรี พนักงานราชการ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ผู้ช่วยงาน งานปกครอง ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครู
|
ครูอัตราจ้าง
นายสมชาย น้อยทรัพย์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน ครู
| นายอรรถพล เฉลิมชัย ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยงาน งานบุคลากร ผู้ช่วยงาน งานความร่วมมือ
| นายยุทธนา พุ่มสีนิล ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ผู้ช่วยงาน งานปกครอง ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
| นายอนันต์ หนูนินทร์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยงาน งานบริหารงานทั่วไป ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
| นายประนม เวินขุนทด ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
| นายดุลยวัต กุลฑา ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
| นายณัฐศิลป์ ปิ่นวงษ์งาม ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
| นายพีรพล ทองมาก ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ผู้ช่วยงาน งานปกครอง ครู
| นายณัฐพล ธาตุสมบูรณ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
| นายวิษณุ นิ่มเนียม ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
| นายสกุลชัย ทิพนา ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| นายวัชรพงษ์ ละชั่ว ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน ผู้ช่วยงาน งานปกครอง ครู
| นายธีรภพ จันทร์ทิพย์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| นายกิติพงษ์ ขจรเกียรติทวี ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่ ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน
| นายสมเกียรติ นันทรัตนพงศ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครู
| นายปุณยวีร์ น่วมจิตร ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู
| |
ลูกจ้างอัตราจ้าง
นายธัญพิสิษฐ์ เกล็บจุ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นายอภิชาติ หาญวงษ์ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นายพงค์พีระ ไชยสนาม ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นายไพสิฐ ทับหิรัญ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
| นายอัคร ช้างพันธ์ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
| นายชานนท์ อ่อนศรี ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
| นายเอกพัฒน์ แดงพยนต์ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป
| นายวินัย สร้อยมณี ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
| นายบัญชา อ่วมศรี ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
| นายวรรณา มอญปาก ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
|
ครูฝึกสอน
นายพงศ์ศิริ คำพา ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างยนต์
| นายชลชัย มั่งนิมิตร ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างยนต์
| นายศุภณัฐ ฤทธิ์ประเสริฐ ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| นายสิทธิกร เชื้อปรางค์ ครูฝึกสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
| นายรณรณก เลพิมาย ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
| นายณัฐพีระ บุญยานันท์ ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างยนต์
| นายพลพล ดีวันดา ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างการก่อสร้าง
| นายสิรวิชญ์ ปิ่นทศิริ ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายชินดนัย สุวาท ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายนาวิน บินฮาซัน ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างยนต์
| นายชัยวัฒน์ ค่ำคูณ ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายจิรวัฒน์ กลิ่นหอม ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| |
ครูสอนเทียบโอนฯ
นายมาโนชญ์ เผื่อนโภคา ครูสอนเทียบโอนฯ มาช่วยราชการ ครู ชำนาญการ
| นายพนธ์พันธ์ เพชรศรีทอง ครูสอนเทียบโอนฯ มาช่วยราชการ
| นายประมุข ครรชิตาวรกุล ครูสอนเทียบโอนฯ มาช่วยราชการ
|
|