๏ฟฝ๏ฟฝิญ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝยบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ
ผู้อำนวยการ
นายพุทธพร ปราโมทย์ ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา ผู้บริหาร ชำนาญการ
|
รองผู้อำนวยการ
นายสมเกียรติ ภูมิชัยสุวรรณ์ รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา ครู ชำนาญการ
| นายเชษฐ์นรินทร์ จุ่นเกตุ รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ ครู ชำนาญการ
| นายโสรัจ นาคทัต รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ
|
หัวหน้าแผนก
นางเบญจมาศ โพธิกำพล หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครู ชำนาญการพิเศษ
| ดร.บุญสืบ โพธิ์ศรี หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ครู ชำนาญการพิเศษ
| ว่าที่ร้อยตรีวันชัย รัชตะสมบูรณ์ หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเมคคาทรอนิกส์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างเมคคาทรอนิกส์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางศรีสุดา จันทร์ศร หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายพรมงคล วรนาม หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครู ชำนาญการ
| น.ส.วิลาวัลย์ ส่งแสงแก้ว หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง ครู ชำนาญการ
| นายชาตรี ศรีคงแก้ว หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างการก่อสร้าง ครูประจำ แผนกวิชาช่างการก่อสร้าง ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางอุมาพร สร้อยมงคล หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล ครู ชำนาญการ
| น.ส.จารุณี จิตธนากรโกศล หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการขาย/การตลาด ครูประจำ แผนกวิชาการขาย/การตลาด ครู
|
หัวหน้างาน
นายสมชาย โพธิกำพล หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่ ครูประจำ แผนกวิชาสถาปัตยกรรม ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางปิณิดา ประยูรวงศ์ หัวหน้างาน งานพัสดุ ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครู ชำนาญการ
| นายสิริวัฒน์ เกษตรทรัพย์สิน หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์ ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู ชำนาญการพิเศษ
| นางภัทรินทร์ พงษ์สาระนันทกุล หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการ
| น.ส.มุกดา วงศา หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครู ชำนาญการพิเศษ
| นายเมธัญ เทียมถนอม หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ครู ชำนาญการ
| นายธีรรัช จันทรขจร หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ครู ชำนาญการ
| นายวทัญญู ธิบูรณ์บุญ หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ผู้ช่วยงาน งานปกครอง ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก ครู
| |
ครูประจำ
ส.อ.ธวัช ปริญญาศาสตร์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์ ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน ครู ชำนาญการ
| น.ส.ชลธิชา จันทร์ทัด ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด ผู้ช่วยงาน งานบัญชี ผู้ช่วยงาน งานปกครอง ครู ชำนาญการพิเศษ
| น.ส.จันทร์เพ็ญ สินธเกิด ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่ ครู
|
ครูผู้ช่วย
น.ส.รพีพร พิมพ์โคตร ครูผู้ช่วย แผนกวิชาการบัญชี ครูผู้ช่วย
|
ครูอัตราจ้าง
นางวรรณี ชิดเชื้อวงศ์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการเลขานุการ
| นายสมชาย น้อยทรัพย์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน ครู
| น.ส.ณัตรพิสุทริ์ พงษ์ทองหล่อ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างการก่อสร้าง ผู้ช่วยงาน งานปกครอง ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา ครู
|
ครูสอนเทียบโอนฯ
นายมาโนชญ์ เผื่อนโภคา ครูสอนเทียบโอนฯ มาช่วยราชการ ครู ชำนาญการ
| นางสังวาลย์ อยู่ทรง ครูสอนเทียบโอนฯ มาช่วยราชการ ครู ชำนาญการพิเศษ
|
|