๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝะบ๏ฟฝ
รองผู้อำนวยการ
นายกนกศักดิ์ มุธิโต รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ ผู้บริหาร ชำนาญการ
|
หัวหน้างาน
นางยุวรี รื่นรมย์ หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
| น.ส.วาสนา คงพุกา หัวหน้างาน งานแผนและงบประมาณ ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี ครู ชำนาญการ
| นายภัทรพล เสมอภาค หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์ พนักงานราชการ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
|
ครูประจำ
นายสิรวิทย์ รื่นรมย์ ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์ ครู
| น.ส.ชโลบล เปล่งศรี ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน ผู้ช่วยงาน งานบุคลากร ครู
| นายพีรศักดิ์ โคกสันเทียะ ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยงาน งานบริหารงานทั่วไป ครู
|
ครูผู้ช่วย
น.ส.รักชนก ใยลีอ่าง ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างเมคคาทรอนิกส์ ครูผู้ช่วย
| นายวีระศักดิ์ แก้วพิมพ์พรม ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ ครูผู้ช่วย
| น.ส.อรวรรยา มารอด ครูผู้ช่วย แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ครูผู้ช่วย
|
ลูกจ้างประจำ
นายธวัช เกตุแก้ว ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ
|
ครูอัตราจ้าง
น.ส.ศรีประภา หงษา ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
| นายธีรภพ จันทร์ทิพย์ ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| น.ส.ศุภามาศ คนหมั่น ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์ ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
|
ลูกจ้างอัตราจ้าง
น.ส.อรุณี มาสวัสดิ์ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานครูที่ปรึกษา ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
| นางสมหมาย สินมา ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| น.ส.เอมมิกา เอื้ออังกูรมงคล ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง
| นางสุภาพร แสงเนียม ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นางสาวจินตนา พันธ์พรม ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นางอมรรัตน์ แจ้งบรรจบ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นางปัทมพร เกล็บจุ ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
| นายวินัย สร้อยมณี ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
| นายวรรณา มอญปาก ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
|
ครูฝึกสอน
นายพงศ์ศิริ คำพา ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างยนต์
| นายชลชัย มั่งนิมิตร ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างยนต์
| น.ส.ธัญชนก อัมภวัน ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างการก่อสร้าง
| นายศุภณัฐ ฤทธิ์ประเสริฐ ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| น.ส.สลินทิพย์ แก้วเขียว ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
| นายสิทธิกร เชื้อปรางค์ ครูฝึกสอน แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
| น.ส.ณัฐสุดา สงมา ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| นายรณรณก เลพิมาย ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
| นายณัฐพีระ บุญยานันท์ ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างยนต์
| นายพลพล ดีวันดา ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างการก่อสร้าง
| นายสิรวิชญ์ ปิ่นทศิริ ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายชินดนัย สุวาท ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายนาวิน บินฮาซัน ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างยนต์
| นายชัยวัฒน์ ค่ำคูณ ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
| นายจิรวัฒน์ กลิ่นหอม ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
| น.ส.วิชิตา มณฑล ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
| น.ส.พิมพ์ภัทรา วโรอัครวัฒน์ ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
| น.ส.จุฑาภรณ์ อิศรางกูร ณ อยุธยา ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
|
|