ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
5

• ชาย
118

• หญิง
113

รวม
236


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
33

• ประกาศนียบัตรชั้นสูง
2

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพครู
5

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
6

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
108

• ไม่ระบุข้อมูล
1

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
20

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
8

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
3

• มัธยมศึกษาตอนต้น
5

• ประถมศึกษา
3

• ไม่ระบุ
42


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา
1

• สาขาวิชาช่างยนต์
16

• สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
15

• สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์
27

• สาขาวิชาสถาปัตยกรรม
4

• สาขาวิชาการขาย/การตลาด
8

• สาขาวิชาการบัญชี
11

• สาขาวิชาการเลขานุการ
4

• สาขาวิชาช่างกลโรงงาน
21

• สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
13

• สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
6

• สาขาวิชาช่างเชื่อมโลหะ
9

• สาขาวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
11

• สาขาวิชาช่างการก่อสร้าง
7

• กลุ่มพื้นฐาน
6

• สาขาวิชาช่างเมคคาทรอนิกส์
4

• ภาษาอังกฤษ
1

• งานบริหารงานทั่วไป
10

• งานทะเบียน
7

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
6

• งานการเงิน
5

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
4

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
2

• งานครูที่ปรึกษา
5

• งานบัญชี
4

• งานพัสดุ
9

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
4

• งานแผนและงบประมาณ
2

• งานอาคารสถานที่
18

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
3

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
6

• งานวัดผลและประเมินผล
5

• งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
8

• งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
8

• งานประชาสัมพันธ์
6

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
16

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
5

• งานบุคลากร
6

• งานปกครอง
16

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
13

• งานสื่อการเรียนการสอน
4

• งานความร่วมมือ
2

• ผู้ดูแลระบบหลัก
4




นายสาวิทย์ ญาณภิรัต
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นายโสรัจ นาคทัต
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นายไวยโรจน์ โกบประยูร
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



นายสมยศ แก้วประทุมรัสมี
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา





นายพันธ์ศักดิ์ บุญปก
หัวหน้าสาขา สาขาวิชาช่างยนต์



นายวิวัฒน์ มงคลเพ็ชร์
หัวหน้าสาขา สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางพรรษชล พึ่งสุนทรศิริมาศ
หัวหน้าสาขา สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นายเชิญขวัญ พงษ์สาระนันทกุล
หัวหน้าสาขา สาขาวิชาสถาปัตยกรรม



นางสังวาลย์ อยู่ทรง
หัวหน้าสาขา สาขาวิชาการขาย/การตลาด



นางฐานวีร์ ณ นคร
หัวหน้าสาขา สาขาวิชาการบัญชี



นางวรรณี ชิดเชื้อวงศ์
หัวหน้าสาขา สาขาวิชาการเลขานุการ



นายพรมงคล วรนาม
หัวหน้าสาขา สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



นางเบญจมาศ โพธิกำพล
หัวหน้าสาขา สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายอุทัย ศรีษะนอก
หัวหน้าสาขา สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายประดิษฐ ดีกระจ่าง
หัวหน้าสาขา สาขาวิชาช่างเชื่อมโลหะ



น.ส.วิลาวัลย์ ส่งแสงแก้ว
หัวหน้าสาขา สาขาวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายชาตรี ศรีคงแก้ว
หัวหน้าสาขา สาขาวิชาช่างการก่อสร้าง



นายภิญโญ ปิยะกุล
หัวหน้าสาขา กลุ่มพื้นฐาน



ว่าที่ร้อยตรีวันชัย รัชตะสมบูรณ์
หัวหน้าสาขา สาขาวิชาช่างเมคคาทรอนิกส์





นายศิลป์ชัย ทรงศิริโสภิณ
หัวหน้างาน งานทะเบียน



นายเอกรินทร์ สินทะเกิด
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นายสมศักดิ์ ทับทัน
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นางวรรณา ทรงศิริโสภิณ
หัวหน้างาน งานการเงิน



นางนันทวัน ชุ่มแจ้ง
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด



น.ส.มุกดา วงศา
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นายวิษณุ ค้อสุวรรณดี
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



น.ส.ปัญญาพร สมพงษ์
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



น.ส.สมจิตต์ บุญละออ
หัวหน้างาน งานบัญชี



นายอนุสรณ์ จารุฑีฆัมพร
หัวหน้างาน งานพัสดุ



นางวาสนา ปาลรังษี
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นายสมเกียรติ นันทรัตนพงศ์
หัวหน้างาน งานแผนและงบประมาณ



นายธนะ จันทร์อ่อน
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นายเชษฐ์นรินทร์ จุ่นเกตุ
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



น.ส.สุภาพร วงค์เรียน
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางเพ็ญศรี วงศ์แสนเจริญดี
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นายทศพร เซี่ยงจ๊ง
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน



นายพิสิฐพงศ์ สีดาว
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นายมาโนชญ์ เผื่อนโภคา
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



น.ส.ปาริชาต เรืองฤทธิ์
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางอุมาพร สร้อยมงคล
หัวหน้างาน งานบุคลากร



นายสุวัฒ ม่วงเขียว
หัวหน้างาน งานปกครอง



นายทองสุข พ่วงเพ็ชร
หัวหน้างาน งานปกครอง



นายวทัญญู ธิบูรณ์บุญ
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายเมธัญ เทียมถนอม
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน



นายสุรชัย สังขารา
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ





นายสัญชัย ไตรญาณ
ครูประจำ สาขาวิชาช่างยนต์



นายศุภชัย บริสุทธิ์พงศากุล
ครูประจำ สาขาวิชาช่างยนต์



ส.อ.ธวัช ปริญญาศาสตร์
ครูประจำ สาขาวิชาช่างยนต์



นายทวี เติมสายทอง
ครูประจำ สาขาวิชาช่างยนต์



นายณรงค์ แอนิหล
ครูประจำ สาขาวิชาช่างยนต์



นายกันตพัฒน์ อริยะพิทักษ์
ครูประจำ สาขาวิชาช่างยนต์



นายธีรศักดิ์ คงเพ็ชร์
ครูประจำ สาขาวิชาช่างยนต์



นางพวงทิพย์ อิ่มธนบัตร
ครูประจำ สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสิรวิทย์ รื่นรมย์
ครูประจำ สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



น.ส.วรรณกร สิทธิ์กลาง
ครูประจำ สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสิริวัฒน์ เกษตรทรัพย์สิน
ครูประจำ สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นางสมบุญ บริสุทธิ์พงศากุล
ครูประจำ สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นางยุวรี รื่นรมย์
ครูประจำ สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นายชัยฤทธิ์ บัวเพชร
ครูประจำ สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นางภัทรินทร์ พงษ์สาระนันทกุล
ครูประจำ สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.อาภัสรา นามมนตรี
ครูประจำ สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นายสมชาย โพธิกำพล
ครูประจำ สาขาวิชาสถาปัตยกรรม



นายคมกฤช ไวยติดต่อ
ครูประจำ สาขาวิชาการขาย/การตลาด



นางศรีพรรณ จารุฑีฆัมพร
ครูประจำ สาขาวิชาการขาย/การตลาด



น.ส.ชลธิชา จันทร์ทัด
ครูประจำ สาขาวิชาการบัญชี



นางศรีสุดา จันทร์ศร
ครูประจำ สาขาวิชาการบัญชี



นางดารณี นามีผล
ครูประจำ สาขาวิชาการเลขานุการ



นางรุ่งรัตน์ ไตรญาณ
ครูประจำ สาขาวิชาการเลขานุการ



นายชลธิต นุชเนตร
ครูประจำ สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



ดร.บุญสืบ โพธิ์ศรี
ครูประจำ สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายนิรันดร์ ศุกรสุนทร
ครูประจำ สาขาวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายจอม นามีผล
ครูประจำ สาขาวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสวง ชุ่มแจ้ง
ครูประจำ สาขาวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



น.ส.สุจิตรา ช่างพิมพ์
ครูประจำ สาขาวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง





น.ส.ศิริรัตน์ เมฆสุวรัตน์
บุคลากรทางการศึกษา 38ค (2) งานบริหารงานทั่วไป



น.ส.วารีรัตน์ ทิพบุญทอง
บุคลากรทางการศึกษา 38ค (2) งานบริหารงานทั่วไป



นางชลดา ลิมพานิชย์
บุคลากรทางการศึกษา 38ค (2) งานการเงิน





นางพิมพ์ประไพ ฉ้งทับ
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นางอุษา คงเพ็ชร์
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.สตกมล ท้าวคำลือ
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.พรทิพย์ ศรีบุญเรือง
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นายสรณ์ณวินทร์ นัดพบสุข
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาสถาปัตยกรรม



นางราตรี เจริญรูป
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาการขาย/การตลาด



น.ส.สุกัญรดา คุณารักษ์
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาการบัญชี



นางสุพรรญา อินธิแสง
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาการบัญชี



ว่าที่ รต.สถาพร รอดสะใภ้
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



นางนุชจรีย์ เมืองรมย์
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายวิทยา บุญมี
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาช่างเชื่อมโลหะ



ธวัชชัย แก้วอินหน่อ
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายสุรศักดิ์ ไทรไกรกระ
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายอุเทน ระยะไมตรี
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาช่างการก่อสร้าง



นายวัชราวุธ เกียรติรุ่งโรจน์
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาช่างการก่อสร้าง



นายวชิรวุธ หมอทรัพย์
ครูผู้ช่วย กลุ่มพื้นฐาน





น.ส.ศรีโสภา ลิมปิโชติพงษ์
ลูกจ้างประจำ งานทะเบียน



นายธนาวัน ทองประยูร
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



นายธวัช เกตุแก้ว
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



นายธัญพิสิษฐ์ เกล็บจุ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายพงค์พีระ ไชยสนาม
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



น.ส.วีณา เขตกิจ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่





นายกิติศักดิ์ ยี่สุ่นศรี
พนักงานราชการ สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



น.ส.สุกัญญา ด้วงเอียด
พนักงานราชการ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายชำนาญ จับบาง
พนักงานราชการ กลุ่มพื้นฐาน





นายอรรถพล เฉลิมชัย
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างยนต์



นายอมรเทพ โตกราน
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างยนต์



นายกานต์ นุ่มศิริ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างยนต์



นายทศพร นามพุก
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างยนต์



นายยุทธนา พุ่มสีนิล
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างยนต์



นายอนันต์ หนูนินทร์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างยนต์



นายสุวิศิษฏ์ กริมทุม
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างยนต์



นางปาณิสรา อ่วมประทุม
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายจรัล อ่วมประทุม
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายกิตติศักดิ์ กล่องชู
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายชวัลณัฐ แจ่มจำรัส
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายพีรนันท์ ผลจันทร์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายธนโชติ ทีคำแก้ว
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายประนม เวินขุนทด
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



น.ส.พิชญ์สินี รักสัตย์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายภัทราวุธ คงเพ็ชร์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นายกัมพล พูนนาม
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.เหมรัตน์ ช่างทุ่งใหญ่
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นายธนสิทธิ์ ทรัพย์อร่าม
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.นุชรี ชูราศรี
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นายอรรณพ สิมพิลา
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.ลดาวัลย์ สมจิตร์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.อารญา มูลกิจ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสถาปัตยกรรม



นางพรภรรณ ประยงค์หอม
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาการขาย/การตลาด



นางลักษ์ขณา ปราโมทย์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาการขาย/การตลาด



นายปิติ จอนใจตรง
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาการขาย/การตลาด



น.ส.อังคณา ทองจุฑา
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาการบัญชี



น.ส.นิรชรา ชาวไชย
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาการบัญชี



นายสุรศักดิ์ ชิ้นไพบูลย์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาการบัญชี



น.ส.จิรณัฐ เยรัมย์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาการบัญชี



นางธมกร ปิ่นมังกร
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาการเลขานุการ



นายวุฒิชัย ใจมิภักดิ์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



นายทองพิทักษ์ พยานอน
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



นายสมชาย น้อยทรัพย์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



น.ส.พัชรา พานแก้ว
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



น.ส.สมิตา เกตุวรภัทรา
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



น.ส.จิระภา ทอนศรี
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



นายกิตติพงศ์ นุยืนรัมย์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



น.ส.พรรณนิภา เชื้อกุณะ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



นางสาวสุภวรรณ์ กริ่งรัมย์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



น.ส.จริยาภรณ์ ปานสาคร
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายสรวิชญ์ แจ่มแสง
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายเกรียงไกร ปิ่นแก้ว
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายชรินทร์ ศรส่ง
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายภานุพงศ์ ดิษแพ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายประภาส โคกอ่อน
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายวุฒิชัย ใจซื่อ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างเชื่อมโลหะ



น.ส.จิตต์อาภา สายยืด
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



ศิริพร ระภานุสิทธิ์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง



นายสุทธิรักษ์ เพชรศรีทอง
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างการก่อสร้าง



น.ส.ทิพวรรณ คำขจร
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างการก่อสร้าง



น.ส.จิราวรรณ สัมพะวงศ์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างการก่อสร้าง



นายเอกชัย คงยนต์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างการก่อสร้าง



น.ส.อภิรดี ศิริวิทย์ภักดีกุล
ครูอัตราจ้าง กลุ่มพื้นฐาน



น.ส.ภัสนัน ยุบรัมย์
ครูอัตราจ้าง กลุ่มพื้นฐาน



นายธนสรณ์ กิมิบัติ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างเมคคาทรอนิกส์



นายอาดือนัน เจ๊ะเลาะ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างเมคคาทรอนิกส์



นายศิริวัฒน์ กิจโสภณ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างเมคคาทรอนิกส์





นางศรีนวล แก้วจุนันท์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป



นายโยธิน สะอาดศรี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป



น.ส.รัตนา เต็มนุช
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป



น.ส.ชนิตา จับบาง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป



น.ส.จุฑารัตน์ ชัยแย้ม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป



น.ส.สรีราภรณ์ กาญจนฉวี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



น.ส.ดารารัตน์ สวัสดิ์รักษา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



น.ส.ยุพาวดี มอญใต้
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



น.ส.รพีพร ชาวไร่อ้อย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



น.ส.กานดา ปิ่นวิถี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



น.ส.ณัฐศิมา จันทร์เหลือง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



น.ส.ภาวะดี เรือนบัว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด



น.ส.พรพิมล ชาวไร่อ้อย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด



น.ส.อรวรรณ ภู่เงิน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด



น.ส.นันทินี อุยยาหาญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



น.ส.ปัณฑิตา เจริญกุล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานครูที่ปรึกษา



น.ส.ชนาภัทร ปลื้มสุทธิ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานครูที่ปรึกษา



น.ส.ธัญชนก บัวแก้ว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานครูที่ปรึกษา



นางโสภา สังขารา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี



น.ส.รินรดา วงษ์เบาะ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี



นายวัลลภ พูนบางยุง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



น.ส.วิชุดา บุญฤทธิ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นายเศรษฐศิริ วิทธิเวชกุลธร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



น.ส.สุภาพร ศรีสุข
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



น.ส.ปิยะฉัตร หงษ์เทศ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



น.ส.ชลธิชา จิตรซื่อ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางสมใจ พรมโสภา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



น.ส.เอื้องทิพย์ เหมือนเงา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแผนและงบประมาณ



นางสมหมาย สินมา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางประดิษฐ์ กุมทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายอภิชาติ หาญวงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายวรชาติ รอดทะยอย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางเรไร หาญวงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางอนัตตา เตาวโรดม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางน้ำผึ้ง ทรัพย์สิน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



น.ส.ชลณภัค ฮวดสุนทร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ



น.ส.มธุรส โพธิสิทธิ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางนฎา ลิมลาวัลย์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวัดผลและประเมินผล



น.ส.พรกมล บุญเลี้ยง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน



น.ส.รุ่งนภา สำเภาทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



น.ส.เมธิรินทร์ อมรเธียรพงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประชาสัมพันธ์



น.ส.เสาวภา หกเหลี่ยม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



น.ส.อริสรา ดิษฐเอม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางอนัญญา ปิ่นวิถี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบุคลากร



น.ส.รุ่งทิพย์ ขันธรางกูล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง



น.ส.ธัญญาเรศ สารบุญเรือง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง



น.ส.อรุณี มาสวัสดิ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายไพสิฐ ทับหิรัญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา





นางอุทุมพร แก้วสามศรี
ครูจ้างสอนรายชั่วโมง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นายจักรพันธ์ พึ่งเมือง
ครูจ้างสอนรายชั่วโมง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.นารีรัตน์ ทองมั่ง
ครูจ้างสอนรายชั่วโมง สาขาวิชาการบัญชี



นายธำรงค์ วุฒิธนากรกุล
ครูจ้างสอนรายชั่วโมง สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



นายชูชาติ ทัฬหพัชรกุล
ครูจ้างสอนรายชั่วโมง สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



APOLINAR R. MOLIJAR JR.
ครูจ้างสอนรายชั่วโมง สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



JOHN RYAN NISPEROS
ครูจ้างสอนรายชั่วโมง สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



DANIEL KIPROTICH KENYAN
ครูจ้างสอนรายชั่วโมง สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ





JOSEPH BALUKU
ครูภาษาต่างประเทศ สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



Mr.Kezang Jigme
ครูภาษาต่างประเทศ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



Mr.Jamyang Chopel
ครูภาษาต่างประเทศ สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



ARMARIO BALLANO
ครูภาษาต่างประเทศ ภาษาอังกฤษ





นางสาวปรารถนา บัวป้อม
ครูฝึกสอน สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



นางสาววรรณชณา วันติยา
ครูฝึกสอน สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



นางสาวศิริพร ดาบมณี
ครูฝึกสอน สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



นายเอกวิชญ์ โลกานุวัตรเสถียร
ครูฝึกสอน สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ





นายสมนึก ฉัตรจิ๋ว
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายศรายุทธ คอนเอม
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายกรณพงศ์ วงษ์จินดา
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายประเสริฐ ตระกูลวงษ์
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายบุญหลง โตประดิษฐ์
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายมนตรี ร้อยกรอง
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายจิรายุ สงชัย
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายเฉลิมพร เหล่ามาลา
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายอภิเชษฐ์ ลาภปัญญา
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



น.ส.จรินทร์ธร ไพศาลธนภาคย์
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายดิเรก ชูวิเชียร
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายณัฐพล พันการแด
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน