ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ชาย
116

• หญิง
127

รวม
243


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ประกาศนียบัตรบัณฑิตชั้นสูง
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
35

• ประกาศนียบัตรชั้นสูง
2

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพครู
4

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
6

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
106

• ไม่ระบุข้อมูล
4

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
24

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
12

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
2

• มัธยมศึกษาตอนต้น
5

• ประถมศึกษา
3

• ไม่ระบุ
39


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา
1

• สาขาวิชาเครื่องกล
18

• สาขางานอิเล็กทรอนิกส์
16

• สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์
28

• สาขางานสถาปัตยกรรม
6

• สาขางานการขาย/การตลาด
7

• สาขางานการบัญชี
10

• สาขางานการเลขานุการ
4

• สาขาวิชาช่างกลโรงงาน
19

• สาขางานคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
14

• สาขางานเทคโนโลยีสารสนเทศ
8

• สาขาวิชาโลหะการ
11

• สาขางานไฟฟ้ากำลัง
10

• สาขางานการก่อสร้าง
12

• กลุ่มพื้นฐาน
6

• สาขาวิชาช่างเมคคาทรอนิกส์
1

• ภาษาจีน
1

• งานบริหารงานทั่วไป
11

• งานทะเบียน
8

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
6

• งานการเงิน
5

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
5

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
3

• งานครูที่ปรึกษา
3

• งานบัญชี
6

• งานพัสดุ
10

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
4

• งานแผนและงบประมาณ
3

• งานอาคารสถานที่
18

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
5

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
8

• งานวัดผลและประเมินผล
7

• งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
8

• งาน ICT
1

• งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
9

• งานประชาสัมพันธ์
6

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
7

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
5

• งานบุคลากร
7

• งานปกครอง
19

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
14

• งานสื่อการเรียนการสอน
4

• งานความร่วมมือ
3

• ผู้ดูแลระบบหลัก
3




นายสาวิทย์ ญาณภิรัต
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา





นายโสรัจ นาคทัต
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ



นายสมศักดิ์ สังข์แก้ว
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ



นายไวยโรจน์ โกบประยูร
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร



นายสมยศ แก้วประทุมรัสมี
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา





นายพันธ์ศักดิ์ บุญปก
หัวหน้าสาขา สาขาวิชาเครื่องกล



นายวิวัฒน์ มงคลเพ็ชร์
หัวหน้าสาขา สาขางานอิเล็กทรอนิกส์



นางพรรษชล พึ่งสุนทรศิริมาศ
หัวหน้าสาขา สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นายเชิญขวัญ พงษ์สาระนันทกุล
หัวหน้าสาขา สาขางานสถาปัตยกรรม



นางสังวาลย์ อยู่ทรง
หัวหน้าสาขา สาขางานการขาย/การตลาด



นายวินัย ร่มบารมี
หัวหน้าสาขา สาขางานการบัญชี



นางวรรณี ชิดเชื้อวงศ์
หัวหน้าสาขา สาขางานการเลขานุการ



นายพรมงคล วรนาม
หัวหน้าสาขา สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



นางเบญจมาศ โพธิกำพล
หัวหน้าสาขา สาขางานคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



ดร.บุญสืบ โพธิ์ศรี
หัวหน้าสาขา สาขางานเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายประดิษฐ ดีกระจ่าง
หัวหน้าสาขา สาขาวิชาโลหะการ



นายสวง ชุ่มแจ้ง
หัวหน้าสาขา สาขางานไฟฟ้ากำลัง



นายชาตรี ศรีคงแก้ว
หัวหน้าสาขา สาขางานการก่อสร้าง



นายภิญโญ ปิยะกุล
หัวหน้าสาขา กลุ่มพื้นฐาน



ว่าที่ร้อยตรีวันชัย รัชตะสมบูรณ์
หัวหน้าสาขา สาขาวิชาช่างเมคคาทรอนิกส์





น.ส.ศิริรัตน์ เมฆสุวรัตน์
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป



นายศิลป์ชัย ทรงศิริโสภิณ
หัวหน้างาน งานทะเบียน



นายเอกรินทร์ สินทะเกิด
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นายสมศักดิ์ ทับทัน
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



นางวรรณา ทรงศิริโสภิณ
หัวหน้างาน งานการเงิน



นางนันทวัน ชุ่มแจ้ง
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด



น.ส.มุกดา วงศา
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นายวิษณุ ค้อสุวรรณดี
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



น.ส.ปัญญาพร สมพงษ์
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา



น.ส.นารีรัตน์ ทองมั่ง
หัวหน้างาน งานบัญชี



นายอนุสรณ์ จารุฑีฆัมพร
หัวหน้างาน งานพัสดุ



นางวาสนา ปาลรังษี
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นายสมเกียรติ นันทรัตนพงศ์
หัวหน้างาน งานแผนและงบประมาณ



นายสุวัฒ ม่วงเขียว
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นายธนะ จันทร์อ่อน
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่



นางดารณี นามีผล
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ



น.ส.สุภาพร วงค์เรียน
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางเพ็ญศรี วงศ์แสนเจริญดี
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล



นายทศพร เซี่ยงจ๊ง
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน



นายพิสิฐพงศ์ สีดาว
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นายเชษฐ์นรินทร์ จุ่นเกตุ
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์



นายมาโนชญ์ เผื่อนโภคา
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางศรีสุดา จันทร์ศร
หัวหน้างาน งานบุคลากร



นายกันตพัฒน์ อริยะพิทักษ์
หัวหน้างาน งานปกครอง



นายชัยฤทธิ์ บัวเพชร
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายทองสุข พ่วงเพ็ชร
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายสุรชัย สังขารา
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ





นายสัญชัย ไตรญาณ
ครูประจำ สาขาวิชาเครื่องกล



นายศุภชัย บริสุทธิ์พงศากุล
ครูประจำ สาขาวิชาเครื่องกล



ส.อ.ธวัช ปริญญาศาสตร์
ครูประจำ สาขาวิชาเครื่องกล



นายทวี เติมสายทอง
ครูประจำ สาขาวิชาเครื่องกล



นายณรงค์ แอนิหล
ครูประจำ สาขาวิชาเครื่องกล



นายธีรศักดิ์ คงเพ็ชร์
ครูประจำ สาขาวิชาเครื่องกล



นางพวงทิพย์ อิ่มธนบัตร
ครูประจำ สาขางานอิเล็กทรอนิกส์



นายสมเกียรติ ภูมิชัยสุวรรณ์
ครูประจำ สาขางานอิเล็กทรอนิกส์



นายสิรวิทย์ รื่นรมย์
ครูประจำ สาขางานอิเล็กทรอนิกส์



น.ส.วรรณกร สิทธิ์กลาง
ครูประจำ สาขางานอิเล็กทรอนิกส์



นายสิริวัฒน์ เกษตรทรัพย์สิน
ครูประจำ สาขางานอิเล็กทรอนิกส์



นางสมบุญ บริสุทธิ์พงศากุล
ครูประจำ สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นางยุวรี รื่นรมย์
ครูประจำ สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.ภัทรินทร์ มุ่นเชย
ครูประจำ สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นายสมชาย โพธิกำพล
ครูประจำ สาขางานสถาปัตยกรรม



นางณัฐกานต์ สุธรรมชัย
ครูประจำ สาขางานการขาย/การตลาด



นายคมกฤช ไวยติดต่อ
ครูประจำ สาขางานการขาย/การตลาด



นางศรีพรรณ จารุฑีฆัมพร
ครูประจำ สาขางานการขาย/การตลาด



นางศิริพร ศรีสัมฤทธิ์
ครูประจำ สาขางานการบัญชี



น.ส.ชลธิชา จันทร์ทัด
ครูประจำ สาขางานการบัญชี



นางฐานวีร์ ณ นคร
ครูประจำ สาขางานการบัญชี



นางชลดา ลิมพานิชย์
ครูประจำ สาขางานการบัญชี



นางรุ่งรัตน์ ไตรญาณ
ครูประจำ สาขางานการเลขานุการ



นายชลธิต นุชเนตร
ครูประจำ สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



นายกนกศักดิ์ มุธิโต
ครูประจำ สาขางานเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายอุทัย ศรีษะนอก
ครูประจำ สาขางานเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายนิรันดร์ ศุกรสุนทร
ครูประจำ สาขางานไฟฟ้ากำลัง



นายจอม นามีผล
ครูประจำ สาขางานไฟฟ้ากำลัง



น.ส.วิลาวัลย์ ส่งแสงแก้ว
ครูประจำ สาขางานไฟฟ้ากำลัง



น.ส.สุจิตรา ช่างพิมพ์
ครูประจำ สาขางานไฟฟ้ากำลัง





น.ส.วารีรัตน์ ทิพบุญทอง
บุคลากรทางการศึกษา 38ค (2) งานบริหารงานทั่วไป





นางอุมาพร สร้อยมงคล
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นางอุษา คงเพ็ชร์
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.พรทิพย์ ศรีบุญเรือง
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.อาภัสรา นามมนตรี
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นายสรณ์ณวินทร์ นัดพบสุข
ครูผู้ช่วย สาขางานสถาปัตยกรรม



น.ส.ปาริชาต เรืองฤทธิ์
ครูผู้ช่วย สาขางานการขาย/การตลาด



ว่าที่ รต.สถาพร รอดสะใภ้
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



นางนุชจรีย์ เมืองรมย์
ครูผู้ช่วย สาขางานเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายวิทยา บุญมี
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาโลหะการ



นายธวัชชัย แก้วอินหน่อ
ครูผู้ช่วย สาขาวิชาโลหะการ



นายสุรศักดิ์ ไทรไกรกระ
ครูผู้ช่วย สาขางานไฟฟ้ากำลัง





น.ส.ศรีโสภา ลิมปิโชติพงษ์
ลูกจ้างประจำ งานทะเบียน



นายธนาวัน ทองประยูร
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



นายธวัช เกตุแก้ว
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



นายธัญพิสิษฐ์ เกล็บจุ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



นายพงค์พีระ ไชยสนาม
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่



น.ส.วีณา เขตกิจ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่





นายกิติศักดิ์ ยี่สุ่นศรี
พนักงานราชการ สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



น.ส.สุกัญญา ด้วงเอียด
พนักงานราชการ สาขางานคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายชำนาญ จับบาง
พนักงานราชการ กลุ่มพื้นฐาน





นายอรรถพล เฉลิมชัย
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเครื่องกล



นายธวัฒน์ พรประเสริฐ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเครื่องกล



นายมนัฐพงษ์ ฤทธิ์สุวรรณ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเครื่องกล



นายอมรเทพ โตกราน
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเครื่องกล



นายกานต์ นุ่มศิริ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเครื่องกล



นายทศพร นามพุก
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเครื่องกล



นายยุทธนา พุ่มสีนิล
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาเครื่องกล



นางปาณิสรา อ่วมประทุม
ครูอัตราจ้าง สาขางานอิเล็กทรอนิกส์



นายจรัล อ่วมประทุม
ครูอัตราจ้าง สาขางานอิเล็กทรอนิกส์



นายกิตติศักดิ์ กล่องชู
ครูอัตราจ้าง สาขางานอิเล็กทรอนิกส์



น.ส.ทิพชนก อังคสุโข
ครูอัตราจ้าง สาขางานอิเล็กทรอนิกส์



นายชวัลณัฐ แจ่มจำรัส
ครูอัตราจ้าง สาขางานอิเล็กทรอนิกส์



นายพีรนันท์ ผลจันทร์
ครูอัตราจ้าง สาขางานอิเล็กทรอนิกส์



นางสาวจินตนา นามคง
ครูอัตราจ้าง สาขางานอิเล็กทรอนิกส์



นายธนโชติ ทีคำแก้ว
ครูอัตราจ้าง สาขางานอิเล็กทรอนิกส์



น.ส.กาญจนา กุลคง
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นายจักรพันธ์ พึ่งเมือง
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นายกัมพล พูนนาม
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.เหมรัตน์ ช่างทุ่งใหญ่
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นายธนสิทธิ์ ทรัพย์อร่าม
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.นุชรี ชูราศรี
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.ปณิดา แสงแก้ว
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นายอรรณพ สิมพิลา
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.ลดาวัลย์ สมจิตร์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



น.ส.อารญา มูลกิจ
ครูอัตราจ้าง สาขางานสถาปัตยกรรม



นางพรภรรณ ประยงค์หอม
ครูอัตราจ้าง สาขางานการขาย/การตลาด



นายปิติ จอนใจตรง
ครูอัตราจ้าง สาขางานการขาย/การตลาด



น.ส.อังคณา ทองจุฑา
ครูอัตราจ้าง สาขางานการบัญชี



น.ส.วาสนา วรเนตร
ครูอัตราจ้าง สาขางานการบัญชี



น.ส.นิรชรา ชาวไชย
ครูอัตราจ้าง สาขางานการบัญชี



นางธมกร ปิ่นมังกร
ครูอัตราจ้าง สาขางานการเลขานุการ



นายวุฒิชัย ใจมิภักดิ์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



นายทองพิทักษ์ พยานอน
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



นายสมชาย น้อยทรัพย์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



น.ส.นิศาชล จันทร์ทอง
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



น.ส.พัชรา พานแก้ว
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



น.ส.สมิตา เกตุวรภัทรา
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



น.ส.จิระภา ทอนศรี
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



น.ส.จริยาภรณ์ ปานสาคร
ครูอัตราจ้าง สาขางานคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



น.ส.จันทร์เพ็ญ สินธเกิด
ครูอัตราจ้าง สาขางานคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายสรวิชญ์ แจ่งแสง
ครูอัตราจ้าง สาขางานเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายเกรียงไกร ปิ่นแก้ว
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาโลหะการ



นายชรินทร์ ศรส่ง
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาโลหะการ



นายภานุพงศ์ ดิษแพ
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาโลหะการ



นายอนุพงศ์ บุญมาตย์
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาโลหะการ



นายประภาส โคกอ่อน
ครูอัตราจ้าง สาขาวิชาโลหะการ



น.ส.ศิริพร ระภานุสิทธิ์
ครูอัตราจ้าง สาขางานไฟฟ้ากำลัง



นายสุทธิรักษ์ เพชรศรีทอง
ครูอัตราจ้าง สาขางานการก่อสร้าง



น.ส.ทิพวรรณ คำขจร
ครูอัตราจ้าง สาขางานการก่อสร้าง



น.ส.สมฤดี เม่าทอง
ครูอัตราจ้าง สาขางานการก่อสร้าง



น.ส.จิราวรรณ สัมพะวงศ์
ครูอัตราจ้าง สาขางานการก่อสร้าง



นายเอกชัย คงยนต์
ครูอัตราจ้าง สาขางานการก่อสร้าง



นายปองพล คุ้มเปี่ยม
ครูอัตราจ้าง สาขางานการก่อสร้าง



น.ส.ขัตติยวดี โวหารลึก
ครูอัตราจ้าง สาขางานการก่อสร้าง



นายนครินทร์ เสร็จกิจ
ครูอัตราจ้าง สาขางานการก่อสร้าง



นายสวิตต์ ศิริพงษ์
ครูอัตราจ้าง สาขางานการก่อสร้าง



น.ส.อภิรดี ศิริวิทย์ภักดีกุล
ครูอัตราจ้าง กลุ่มพื้นฐาน



น.ส.นิภาวรรณ พันสำโรง
ครูอัตราจ้าง กลุ่มพื้นฐาน



น.ส.ภัสนัน ยุบรัมย์
ครูอัตราจ้าง กลุ่มพื้นฐาน





นางศรีนวล แก้วจุนันท์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป



นายโยธิน สะอาดศรี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป



น.ส.พรพิมล ภู่เล็ก
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป



น.ส.รัตนา เต็มนุช
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป



น.ส.ชนิตา จับบาง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป



น.ส.จุฑารัตน์ ชัยแย้ม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป



น.ส.สรีราภรณ์ กาญจนฉวี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



น.ส.ดารารัตน์ สวัสดิ์รักษา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



น.ส.ยุพาวดี มอญใต้
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



น.ส.รพีพร ชาวไร่อ้อย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



น.ส.กานดา ปิ่นวิถี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



น.ส.พิมพิไล เงินสมบัติ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



น.ส.ภาวะดี เรือนบัว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด



น.ส.พรพิมล ชาวไร่อ้อย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด



น.ส.อรวรรณ ภู่เงิน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด



น.ส.ชุติมณฑน์ กตะศิลา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด



น.ส.นันทินี อุยยาหาญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



น.ส.จันทร์ธิมา ทิมคลับ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานครูที่ปรึกษา



นางโสภา สังขารา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี



น.ส.วิยะดา ทับธรรมกุล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี



น.ส.รัตนา รัตนมหาวิชัย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี



น.ส.รินรดา วงษ์เบาะ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี



นายวัลลภ พูนบางยุง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



น.ส.วิชุดา บุญฤทธิ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



นายเศรษฐศิริ วิทธิเวชกุลธร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



น.ส.สุภาพร ศรีสุข
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



น.ส.ปิยะฉัตร หงษ์เทศ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



น.ส.วิชุดา คุ้มคำ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



น.ส.ชลธิชา จิตรซื่อ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



นางสมใจ พรมโสภา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



น.ส.เอื้องทิพย์ เหมือนเงา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแผนและงบประมาณ



น.ส.ศิริกาญจน์ เย็นงาม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแผนและงบประมาณ



นางประดิษฐ์ กุมทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายอภิชาติ หาญวงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางเรไร หาญวงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางน้ำผึ้ง ทรัพย์สิน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายทนงศักดิ์ สิทธิจาด
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายนิรุทธิ์ รพิพรอาภา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายสิทธิชัย สมบุญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



น.ส.สุนันทา พุ่มพันธ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ



น.ส.ชลณภัค ฮวดสุนทร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ



น.ส.มธุรส โพธิสิทธิ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นางนฎา ลิมลาวัลย์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวัดผลและประเมินผล



น.ส.พรนภา ไชยเดช
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน



น.ส.รุ่งนภา สำเภาทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



น.ส.เมธิรินทร์ อมรเธียรพงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประชาสัมพันธ์



น.ส.เสาวภา หกเหลี่ยม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



น.ส.อริสรา ดิษฐเอม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



น.ส.พรศิล ดียิ่ง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบุคลากร



น.ส.โสภิดา สรศรี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบุคลากร



น.ส.ภีรดา ภักดีจารุภัทร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง



น.ส.รุ่งทิพย์ ขันธรางกูล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง



น.ส.ณัฏฐิกา แสงวิภาค
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง



น.ส.อรุณี มาสวัสดิ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายไพสิฐ ทับหิรัญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา





น.ส.ทิพาพร สมพงษ์อินทร์
ครูจ้างสอนรายชั่วโมง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นายประพล นิลใหญ่
ครูจ้างสอนรายชั่วโมง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นางอุทุมพร แก้วสามศรี
ครูจ้างสอนรายชั่วโมง สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



นายธำรงค์ วุฒิธนากรกุล
ครูจ้างสอนรายชั่วโมง สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



นายชูชาติ ทัฬหพัชรกุล
ครูจ้างสอนรายชั่วโมง สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



APOLINAR R. MOLIJAR JR.
ครูจ้างสอนรายชั่วโมง สาขางานคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



JOHN RYAN NISPEROS
ครูจ้างสอนรายชั่วโมง สาขางานคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



DANIEL KIPROTICH KENYAN
ครูจ้างสอนรายชั่วโมง สาขางานคอมพิวเตอร์ธุรกิจ





JOSEPH BALUKU
ครูภาษาต่างประเทศ สาขาวิชาสามัญสัมพันธ์



Mr.Kezang Jigme
ครูภาษาต่างประเทศ สาขางานคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



Mr.Jamyang Chopel
ครูภาษาต่างประเทศ สาขางานคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางแสงโฉม นิลดำ
ครูภาษาต่างประเทศ ภาษาจีน





นายธวัฒชัย แพทย์เกาะ
ครูฝึกสอน สาขาวิชาเครื่องกล



นายนิติภูมิ นามจันทรา
ครูฝึกสอน สาขาวิชาเครื่องกล



นายอทิติ ศุกรสุนทร
ครูฝึกสอน สาขางานสถาปัตยกรรม



นายพิชญ พุ่มภักดี
ครูฝึกสอน สาขางานสถาปัตยกรรม



นางสาวสุภวรรณ์ กริ่งรัมย์
ครูฝึกสอน สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



นางสาวคูณมาศ หิรัญนวกูล
ครูฝึกสอน สาขาวิชาช่างกลโรงงาน



น.ส.สุกฤตา ปินธง
ครูฝึกสอน สาขางานคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



น.ส.สิริกานต์ จิตต์คง
ครูฝึกสอน สาขางานคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายสุภกิจ ภิรมย์ไชย
ครูฝึกสอน สาขางานเทคโนโลยีสารสนเทศ



นายเอกวิชญ์ โลกานุวัตรเสถียร
ครูฝึกสอน สาขางานเทคโนโลยีสารสนเทศ



น.ส.พวงเพชร บุญมางาม
ครูฝึกสอน สาขาวิชาโลหะการ



น.ส.ธัญวรัตน์ จากสกุล
ครูฝึกสอน สาขาวิชาโลหะการ



นายอภิวัฒน์ รุ่งสาคร
ครูฝึกสอน สาขางานการก่อสร้าง



นายสหพัฒน์ พุทธเจริญ
ครูฝึกสอน สาขางานการก่อสร้าง





นายเมธัญ เทียมถนอม
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายศรายุทธ คอนเอม
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายกรณพงศ์ วงษ์จินดา
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน





Miss araki chihiro
ครูอาสาสมัคร สาขาวิชาช่างกลโรงงาน