ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
6

• ชาย
101

• หญิง
114

รวม
221


จำแนกตามตำแหน่งวิทยะฐานะ
ตำแหน่งวิทยะฐานะ
จำนวน

• ครู ชำนาญการพิเศษ
1

• ไม่มี ไม่มี
1


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
30

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพครู
3

• ประกาศนียบัตรครูเทคนิคชั้นสูง (ปทส.)
4

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
104

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
20

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
4

• มัธยมศึกษาตอนปลาย (สายสามัญ)
2

• มัธยมศึกษาตอนต้น
3

• ประถมศึกษา
2

• ไม่ระบุ
48


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
1

• ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา
1

• แผนกวิชาช่างยนต์
21

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
14

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
29

• แผนกวิชาสถาปัตยกรรม
3

• แผนกวิชาการขาย/การตลาด
8

• แผนกวิชาการบัญชี
8

• แผนกวิชาการเลขานุการ
3

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
20

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
8

• แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
5

• แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
9

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
14

• แผนกวิชาช่างการก่อสร้าง
7

• แผนกเทคนิคพื้นฐาน
3

• แผนกวิชาช่างเมคคาทรอนิกส์
4

• งานบริหารงานทั่วไป
10

• งานทะเบียน
6

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
11

• งานการเงิน
6

• งานวิทยบริการและห้องสมุด
6

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
5

• งานครูที่ปรึกษา
10

• งานบัญชี
4

• งานพัสดุ
9

• งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
11

• งานแผนและงบประมาณ
3

• งานอาคารสถานที่
16

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
5

• งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
15

• งานวัดผลและประเมินผล
9

• งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
13

• งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
10

• งานประชาสัมพันธ์
7

• งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
14

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
10

• งานบุคลากร
7

• งานปกครอง
23

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
12

• งานสื่อการเรียนการสอน
5

• งานความร่วมมือ
5

• ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
4

• ผู้ดูแลระบบหลัก
5


จำแนกตามตำแหน่งหน้าที่
ตำแหน่งหน้าที่
จำนวน
(ตำแหน่ง)




ผู้อำนวยการ



นายพุทธพร ปราโมทย์
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา
ผู้บริหาร ชำนาญการ




รองผู้อำนวยการ



นายกนกศักดิ์ มุธิโต
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
ผู้บริหาร ชำนาญการ



นายสมเกียรติ ภูมิชัยสุวรรณ์
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา
ครู ชำนาญการ



นายเชษฐ์นรินทร์ จุ่นเกตุ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ
ครู ชำนาญการ



นายโสรัจ นาคทัต
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ




หัวหน้าแผนก



นางสังวาลย์ อยู่ทรง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการขาย/การตลาด
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางเบญจมาศ โพธิกำพล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ครู ชำนาญการพิเศษ



ดร.บุญสืบ โพธิ์ศรี
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
หัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายเอกรินทร์ สินทะเกิด
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ครู ชำนาญการพิเศษ



ว่าที่ร้อยตรีวันชัย รัชตะสมบูรณ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเมคคาทรอนิกส์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างเมคคาทรอนิกส์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายเชิญขวัญ พงษ์สาระนันทกุล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสถาปัตยกรรม
ครูประจำ แผนกวิชาสถาปัตยกรรม
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางศรีสุดา จันทร์ศร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการบัญชี
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยงาน งานบุคลากร
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายชำนาญ จับบาง
หัวหน้าแผนก แผนกเทคนิคพื้นฐาน
พนักงานราชการ แผนกเทคนิคพื้นฐาน
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายพรมงคล วรนาม
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครู ชำนาญการ



นายธีรศักดิ์ คงเพ็ชร์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างยนต์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ครู



น.ส.วิลาวัลย์ ส่งแสงแก้ว
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครู ชำนาญการ



นายชาตรี ศรีคงแก้ว
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างการก่อสร้าง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างการก่อสร้าง
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางอุมาพร สร้อยมงคล
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
ครู



นายสาธิต ถาวรประสิทธิ์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครูผู้ช่วย



น.ส.สมฤดี บุญเฉลียว
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการเลขานุการ
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาการเลขานุการ
ครูผู้ช่วย




หัวหน้างาน



นายมาโนชญ์ เผื่อนโภคา
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครู ชำนาญการ



นายธนะ จันทร์อ่อน
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายสมชาย โพธิกำพล
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ครูประจำ แผนกวิชาสถาปัตยกรรม
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายสมศักดิ์ ทับทัน
หัวหน้างาน งานทะเบียน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ครู ชำนาญการ



นายจรัล อ่วมประทุม
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
พนักงานราชการ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
ผู้ช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์



นางปิณิดา ประยูรวงศ์
หัวหน้างาน งานพัสดุ
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ครู ชำนาญการ



นายสิริวัฒน์ เกษตรทรัพย์สิน
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ครู ชำนาญการ



นางภัทรินทร์ พงษ์สาระนันทกุล
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู ชำนาญการ



น.ส.วาสนา คงพุกา
หัวหน้างาน งานแผนและงบประมาณ
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ครู ชำนาญการ



น.ส.มุกดา วงศา
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายกันตพัฒน์ อริยะพิทักษ์
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ครู



นายเมธัญ เทียมถนอม
หัวหน้างาน งานสื่อการเรียนการสอน
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ครู ชำนาญการ



นายธีรรัช จันทรขจร
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครู ชำนาญการ



น.ส.ปัญญาพร สมพงษ์
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู



นายทองสุข พ่วงเพ็ชร
หัวหน้างาน งานปกครอง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครู



น.ส.สุจิตรา ช่างพิมพ์
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ครู



น.ส.วารีรัตน์ ทิพบุญทอง
หัวหน้างาน งานบุคลากร
บุคลากรทางการศึกษา 38ค (2) งานบุคลากร



นายทรงสมศักดิ์ บุญมิ่ง
หัวหน้างาน งานบุคลากร
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครู



น.ส.วิภารัตน์ หลิมประเสริฐ
หัวหน้างาน งานการเงิน
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
ครู



น.ส.พรทิพย์ ศรีบุญเรือง
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู



น.ส.อาภัสรา นามมนตรี
หัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู



นางอุษา คงเพ็ชร์
หัวหน้างาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานการเงิน
ครู



นายสุรศักดิ์ ไทรไกรกระ
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครู



ว่าที่ รต.สถาพร รอดสะใภ้
หัวหน้างาน งานปกครอง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครู



นางพิมพ์ประไพ ฉ้งทับ
หัวหน้างาน งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู



น.ส.จารุณี จิตธนากรโกศล
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
ครูประจำ แผนกวิชาการขาย/การตลาด
ครู



น.ส.สมจิตต์ บุญละออ
หัวหน้างาน งานบัญชี
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ครู



นายวทัญญู ธิบูรณ์บุญ
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ครู



นางธมกร ปิ่นมังกร
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป
ครูประจำ แผนกวิชาการขาย/การตลาด
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
ครู



นายพีรศักดิ์ โคกสันเทียะ
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานบริหารงานทั่วไป
ครู




ครูประจำ



นางยุวรี รื่นรมย์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายจอม นามีผล
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครู ชำนาญการ



นางวรรณี ชิดเชื้อวงศ์
ครูประจำ แผนกวิชาการเลขานุการ
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายสวง ชุ่มแจ้ง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครู ชำนาญการพิเศษ



ส.อ.ธวัช ปริญญาศาสตร์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
ครู ชำนาญการ



น.ส.ชลธิชา จันทร์ทัด
ครูประจำ แผนกวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
ผู้ช่วยงาน งานบัญชี
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายชลธิต นุชเนตร
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครู ชำนาญการ



ดร.ธรรมนูญ สุขไชยะ
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ครู ชำนาญการพิเศษ



นายทวี เติมสายทอง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานบริหารงานทั่วไป
ครู ชำนาญการ



นายสิรวิทย์ รื่นรมย์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครู



นายณรงค์ แอนิหล
ครูประจำ แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ครู



นายวัชราวุธ เกียรติรุ่งโรจน์
ครูประจำ แผนกวิชาช่างการก่อสร้าง
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ครู



น.ส.จันทร์เพ็ญ สินธเกิด
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ช่วยงาน งานแผนและงบประมาณ
ผู้ช่วยงาน งานอาคารสถานที่
ครู



นางลักษณี กมลาศน์ ณ อยุธยา
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู




ครูผู้ช่วย



นายวัชรวิทย์ จันทร์พิทักษ์กุล
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ครูผู้ช่วย



นายจรูญ พิพัฒน์ธนาพงศ์
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ครูผู้ช่วย



น.ส.อิสริยา หงษ์ทอง
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาการเลขานุการ
ครูผู้ช่วย



นายอมรเทพ โตกราน
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างยนต์
ครูผู้ช่วย



นายภูมิชาย พุ่มวิเชียร
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครูผู้ช่วย



นายเอก สุจริตรักษ์
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างยนต์
ครูผู้ช่วย



นายดนัย ตั้งวิริยะกูล
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครูผู้ช่วย



นายกษิดิศ สมบูรณ์ชัย
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครูผู้ช่วย



น.ส.กรกนก พรพิสุทธิ์
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครูผู้ช่วย



น.ส.กิตติมา ปานาราช
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครูผู้ช่วย



นายไชยวัฒน์ ยิ่งคำนึง
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครูผู้ช่วย



น.ส.พิมพ์ชนก ชนะเคราะห์
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย



น.ส.นิรามัย พันธวงศาโรจน์
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครูผู้ช่วย



น.ส.กฤติกา ไชยทุม
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย



น.ส.พิชญามาศ รักษาชาติ
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ครูผู้ช่วย



นายจตุรพร โพธิ์ศรี
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครูผู้ช่วย



น.ส.เบญจพร ศรชัย
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย



นายวนัสสานนท์ จันทวีศิริรัตน์
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย



น.ส.ศุจินธร ใหม่สิงห์
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ครูผู้ช่วย



น.ส.ชาลิสา พานชาตรี
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย



นายธีระยุทธ วิเศษสังข์
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย



น.ส.กนกพร ยอดวิจารณ์
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย



นายปิยะวัฒน์ บุญฉลวย
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย



นายมณเฑียร รามัญอุดม
ครูผู้ช่วย แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครูผู้ช่วย




ลูกจ้างประจำ



นายธนาวัน ทองประยูร
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



น.ส.ศรีโสภา ลิมปิโชติพงษ์
ลูกจ้างประจำ งานทะเบียน
ผู้ช่วยงาน งานทะเบียน
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



นายธวัช เกตุแก้ว
ลูกจ้างประจำ งานพัสดุ



น.ส.วีณา เขตกิจ
ลูกจ้างประจำ งานอาคารสถานที่




พนักงานราชการ



นายกิติศักดิ์ ยี่สุ่นศรี
พนักงานราชการ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ครู



น.ส.สุกัญญา ด้วงเอียด
พนักงานราชการ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ครู




ครูอัตราจ้าง



นายภานุพงศ์ ดิษแพ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นายชูชาติ ทัฬหพัชรกุล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครู ชำนาญการ



น.ส.อังคณา ทองจุฑา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยงาน งานการเงิน
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางปาณิสรา อ่วมประทุม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง



นายสมชาย น้อยทรัพย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
ครู



น.ส.เหมรัตน์ ช่างทุ่งใหญ่
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นายอรรถพล เฉลิมชัย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานบุคลากร
ผู้ช่วยงาน งานความร่วมมือ



นายชรินทร์ ศรส่ง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน
ครู



น.ส.ทิพวรรณ คำขจร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างการก่อสร้าง
ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล



น.ส.จิราวรรณ สัมพะวงศ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างการก่อสร้าง
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล



นายพีรนันท์ ผลจันทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน



นายยุทธนา พุ่มสีนิล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



น.ส.ลดาวัลย์ สมจิตร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานวิทยบริการและห้องสมุด
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา



นางจินตนา พ่วงเพ็ชร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ครู



น.ส.สมิตา เกตุวรภัทรา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานความร่วมมือ



นายอนันต์ หนูนินทร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานบริหารงานทั่วไป
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นายประนม เวินขุนทด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง



น.ส.พิชญ์สินี รักสัตย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางลักษ์ขณา ปราโมทย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการขาย/การตลาด
ผู้ช่วยงาน งานบริหารงานทั่วไป
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



น.ส.สุภวรรณ์ กริ่งรัมย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ผู้ช่วยงาน งานความร่วมมือ



น.ส.จิตต์อาภา สายยืด
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน



น.ส.นภัสรพี ชาวไชย
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการบัญชี
ผู้ช่วยงาน งานบริหารงานทั่วไป
ผู้ช่วยงาน งานพัสดุ
ผู้ช่วยงาน งานบุคลากร



น.ส.จันจิรา สวัสดิ์พิบูลย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา



น.ส.วิสุดา เหมันต์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายดุลยวัต กุลฑา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง



น.ส.สุกัญญา แซ่อึ้ง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานการเงิน
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นายณัฐศิลป์ ปิ่นวงษ์งาม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง



นายพีรพล ทองมาก
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ครู



น.ส.ภัคธินันท์ จิรวันทนาเมศร์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
ผู้ช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน



นางรุ่งรัตน์ พิบูลเวช
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเมคคาทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นายณัฐพล ธาตุสมบูรณ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา



น.ส.บุษรา เอี่ยมทรัพย์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการขาย/การตลาด
ผู้ช่วยงาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายครองราชย์ หนูฤทธิ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเมคคาทรอนิกส์



น.ส.ศรีประภา หงษา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



น.ส.เณศกวีพัชร์ เครือวงศ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายศิริปัญญา อาษา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน



นายภัทรพล เสมอภาค
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยงาน งานประชาสัมพันธ์



นายสัจจเทพ บุญหนัก
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



น.ส.จารุวรรณ ทองคงหาญ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการขาย/การตลาด
ผู้ช่วยงาน งานพัสดุ
ผู้ช่วยงาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ผู้ช่วยงาน งานความร่วมมือ



นายวิษณุ นิ่มเนียม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายสุรเกียรติ ปัญญารัตน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นายสกุลชัย ทิพนา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายวัชรพงษ์ ละชั่ว
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างยนต์
ผู้ช่วยงาน งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยงาน งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
ผู้ช่วยงาน งานปกครอง
ครู



น.ส.บุษกร ภาพโพธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



น.ส.สุดารัตน์ กันตา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเมคคาทรอนิกส์
ผู้ช่วยงาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยงาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยงาน งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



นายชินวัตร ห้องสวัสดิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายกิติพงษ์ ขจรเกียรติทวี
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



น.ส.มธุรส โพธิสิทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการขาย/การตลาด



น.ส.กชกร บุญศรี
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นายณัฐวุต สาตแฟง
ครูอัตราจ้าง แผนกเทคนิคพื้นฐาน



นายสมเกียรติ นันทรัตนพงศ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ
ครู



น.ส.ปัทมาสน์ ภู่ทอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายปุณยวีร์ น่วมจิตร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครู



นายคมสัน มักมะยม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ
ผู้ช่วยงาน งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน
ผู้ช่วยงาน งานสื่อการเรียนการสอน



น.ส.ศุภามาศ คนหมั่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยงาน งานวัดผลและประเมินผล
ผู้ช่วยงาน งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายประมุข ครรชิตาวรกุล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างการก่อสร้าง
ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ



นายรชานนท์ ภูผานิล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นางสาวรวีภัทร์ กุลสถาพร
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสถาปัตยกรรม



น.ส.ณัตรพิสุทริ์ พงษ์ทองหล่อ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างการก่อสร้าง




ผู้ช่วยงาน



น.ส.ยุพาวดี มอญใต้
ผู้ช่วยงาน งานทะเบียน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน




ลูกจ้างอัตราจ้าง



นายธัญพิสิษฐ์ เกล็บจุ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายอภิชาติ หาญวงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางนฎา ลิมลาวัลย์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวัดผลและประเมินผล



น.ส.เสาวภา หกเหลี่ยม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



น.ส.ภาวะดี เรือนบัว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด



น.ส.สรีราภรณ์ กาญจนฉวี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



น.ส.กานดา ปิ่นวิถี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



น.ส.รพีพร ชาวไร่อ้อย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ



น.ส.พรพิมล ชาวไร่อ้อย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด



น.ส.รัตนา เต็มนุช
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบุคลากร



น.ส.ดารารัตน์ สวัสดิ์รักษา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน



นายพงค์พีระ ไชยสนาม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางน้ำผึ้ง ทรัพย์สิน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



น.ส.รุ่งนภา สำเภาทอง
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



น.ส.เมธิรินทร์ อมรเธียรพงษ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประชาสัมพันธ์



น.ส.นันทินี อุยยาหาญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิจัยพัฒนา นวัตกรรมและสิ่งประดิษฐ์



น.ส.อรุณี มาสวัสดิ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานครูที่ปรึกษา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสมใจ พรมโสภา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นายไพสิฐ ทับหิรัญ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



น.ส.ชลณภัค ฮวดสุนทร
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานส่งเสริมผลิตผล การค้า และประกอบธุรกิจ



น.ส.รุ่งทิพย์ ขันธรางกูล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานทะเบียน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานสวัสดิการนักเรียนนักศึกษา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานโครงการพิเศษและบริการชุมชน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง



นางอนัญญา ปิ่นวิถี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานประชาสัมพันธ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบุคลากร



นางสมหมาย สินมา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



น.ส.เอมมิกา เอื้ออังกูรมงคล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานปกครอง



นายอัคร ช้างพันธ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ เชี่ยวชาญพืเศษ



น.ส.ภัสสร มาลี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวิทยบริการและห้องสมุด



น.ส.สิริวิมล เร่บ้านเกาะ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



น.ส.สุชาดา พันธ์ตาวงศ์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี



นางสุภาพร แสงเนียม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



น.ส.สุวารี หาญตระกูล
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นางศรีนวล ม่วงหอม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป



นางสาวจินตนา พันธ์พรม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



น.ส.ขวัญชนก รุ่งอำนวยทรัพย์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแผนและงบประมาณ



นางอมรรัตน์ แจ้งบรรจบ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



นางปัทมพร เกล็บจุ
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานอาคารสถานที่



น.ส.พิมพ์ประภา ดวงล้อมจันทร์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานการเงิน



น.ส.พาขวัญ พูลบัว
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานครูที่ปรึกษา
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานแนะแนวอาชีพและการจัดหางาน



นายชานนท์ อ่อนศรี
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



น.ส.จรัชแสง แก้วดวงเทียน
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ



น.ส.สายสุณี คุ้มเปี่ยม
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป



นายเอกพัฒน์ แดงพยนต์
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบริหารงานทั่วไป




ครูฝึกสอน



น.ส.วาสนา อินทรสุนทร
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายพิชญ์ โอดปะละ
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างเชื่อมโลหะ



นายชิติพัทธ์ อมรไตรลักษณ์
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างยนต์



นายอนุวัฒน์ แสงเกตุ
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างยนต์



นายวุฒิชัย ฐานวิสัย
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างยนต์



น.ส.ณัฐริกา พุ่มพฤกษา
ครูฝึกสอน แผนกวิชาการขาย/การตลาด



นายจีรภัทร ศรีสมบัติ
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างยนต์



นายวิชชากร ลีลา
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างยนต์



นายณัฐวิชช์ ไกรวุฒิอนันต์
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างการก่อสร้าง



น.ส.ศิริพร มลากัน
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



น.ส.จิตสุภา เซี่ยงจ๊ง
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายพงศ์ศิริ คำพา
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างยนต์



นายชลชัย มั่งนิมิตร
ครูฝึกสอน แผนกวิชาช่างยนต์




ครูสอนเทียบโอนฯ



นางเพ็ญศรี วงศ์แสนเจริญดี
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน
ครู ชำนาญการพิเศษ



นางพรภรรณ ประยงค์หอม
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายเฉลิมพร เหล่ามาลา
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายประเสริฐ ตระกูลวงษ์
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายสมนึก ฉัตรจิ๋ว
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



น.ส.จรินทร์ธร ไพศาลธนภาคย์
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นายอภิเชษฐ์ ลาภปัญญา
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน



นางสาวอภิญญา สัมฤทธิ์
ครูสอนเทียบโอนฯ งานพัฒนาหลักสูตรการเรียนการสอน




นักศึกษาฝึกงาน



น.ส.พัชราภรณ์ เหมือนงาม
นักศึกษาฝึกงาน งานบัญชี